Jul 10, 2017

UNAWAJUA WAHENGA WA HIZI KAZI!?


Neno MUHENGA sio neno geni isipokuwa siku hizi ndio umekuwa msemo... Hapa namkumbuka mwalimu wangu wa lugha moja kati ya aliyowahi kunifundisha ni ile misemo ambayo inakuja na kupotea ingawaje sio misemo migeni.. mfano ulio hai ni hili la WAHENGA!!
Neno WAHENGA ni Msamiati maana yake ni watu wa zamani ama watu waliokuwepo zamani...
Watu hawa huwa na busara,hujua vitu vingi sana kwakuwa wamepitia mengi kwa maana hii Muhenga akikuelekeza kitu ni mara chache kwenda wrong mara nyingi huwa sahihi!!
Kwa uchache huu nina kila sababu ya kusema sisi ni wahenga kwenye ulimwengu huu wa Digital.. maana tupo toka muda ambao watu hawajalazimishwa kuingia kwenye ulimwengu wa Digital enzi ya Analogue..
Kipindi ambacho Signal finder hazipatikani kwa urahisi..
Kipindi ambacho unatafuta signal ya C band unatoa tv nje..
Kipindi ambacho unaweza kwa mwezi ukafunga Dish za C band ( Dish kubwa ) 16 na KU ( Dish ndogo ) ukafunga 2..
Muhenga wa mwisho kama ulikuwa fundi na ukafunga Gtv

UNATAKA KUHUDUMIWA NA MOJA YA WAHENGA WA DIGITAL!?
+255789476655
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: