Jun 3, 2018



 Hii ni kwa wateja wapya wote watakaojiunga na DStv toka sasa!
Ipo hivi!!
Unalipia Tsh 79,000 unapata:-
1.Dish
2.Decoder HD
3.HDMI cable
4.AV cable
5.Coaxial cable m20
6.LNB
7.Package ya miezi miwili ambayo utaangalia kombe la dunia mechi zote kwenye channel zaidi ya tano!
8.Free delivery unaletewa mpaka ulipo kama upo dar bila malipo ya ziada!
Ili ufungiwe na mafundi wetu ambapo ikisumbua ndani ya miezi mitatu baada ya kufungiwa utafanyiwa repair buree!
Gharama ya fundi ni Tsh 20,000/=
Hivyo ukiwa na Tsh 99,000/= ukiwa nyumbani ama popote ambapo ungependelea ufungiwe DStv ni kuchukua simu yako na kupiga namba hii 0627985436
Kwa wale wateja wa zamani kwa gharama ya Tsh 19,000 tu unaangalia kombe la dunia!
Kwa maelezo zaidi nifollow instagram @mustaphamadish 
8:07 AM   Posted by Mustapha Hanya with No comments

0 Unasemaje..??:

Call +255789476655

  • Text +255759091445

Follow

Search