Nov 17, 2010

Some where in Mwananyamala....!!

Huyu jamaa nilimfungia kitaambo maeneo ya sinza pale,ila leo akataka kuhama hivyo nami nikamuhamisha na DSTV yake kama uonavyo,hii ni maeneo ya Mwananyamala A ndipo alipohamia sasa na mambo yalikuwa 
as usually:-
 









Picha hizi zote ni baada ya kumaliza kuinstall na ku7bisha wazungu kuonekana.

Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: