Dec 10, 2013

JE NI MPENZI WA VODACOM PREMIER LEAGUE....YANI LIGI KUU TANZANIA BARA?


Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

2 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Angalau mpira wa nyumbani mahala pake!

Anonymous said...

Biashara imepata mwenyewe vile vya antena tupa kulee