Jun 8, 2014

ANGALIA WORLD CUP FREE!!

Yap! Pengine unaanza kujiauliza unawezaje!? Je unawaibia DStv!!??
Jibu hapana,bila kumuibia mtu kwa kutumia Dish lako dogo unaweza ukaona mpira buree nyumbani kwako!
Hii inahitajika Receiver,Dish KU,Cable,KU lnb baada ya  hapo kabumbu inahamia nyumbani kwako bila malipo yeyote ya mwezi!

Hapa watu wanacheck mpira ndani!
Kwa maelezo zaidi +255789476655 Mustapha MaDish


Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

3 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Worldcup imeisha kuna zaidi hapo!?
Ambacho naweza kupata!?

Anonymous said...

Tuambie kaka kuna zaidi hapo!?

Anonymous said...

If you have ever wanted to get a free netflix account,
you have found the right spot. This site is giving them away absolutely
free, so go receive your free account today for netflix.