Jun 25, 2014

AZAM TV - MASAKI

 Wanapaita ushuani kule upepo unapovuma!
Masaki jijini Dar es salaam!
Azam tv tumetekeleza ile kauli mbiu ya burudani kwa wote!
 Yap!

Kazi Safi!
Hii ni moja kati ya kazi nyingi nilizopata kupitia hii blog,ubora wa kazi yangu na uaminifu ndo sababu ya kufanya kila kukicha idadi ya wadau kuongezeka ni jambo la kushukuru na zuri kwangu!
Namba yetu ile ile +255789476655


Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

2 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Mbona no.inaita tu!?

Anonymous said...

Nahitaji azam tv ila kwa jumla napata!?