Jul 15, 2015

KING'AMUZI KITAKACHOONYESHA KOMBE LA KAGAME 2015

Ni kiu ya wapenzi wengi na maswali yakiwa yanazidi kila kukicha ya kuwa ni king'amuzi gani na kifurushi gani kitaonyesha CECAFA 2015 kombe la Kagame.
Wala nisikupotezee muda jibu ni DStv.
Kama utalipia kifurushi cha Compact Plus utaweza kuona hizi mechi kwa raha bila kukosa hata moja ikiwa live bila chenga!
Na hii ndio ratiba ya mechi:-

Date:18-Jul-15
APR vs Shandy
13:30
SS9 / Select 2

Date:18-Jul-15
Yanga vs Gor Mahia
15:55
SS9 / Select 2

Date:19-Jul-15
Adam City vs Malakia
13:30
SS9 / Select 2

Date:19-Jul-15
Azam FC vs KCCA
15:55
SS9 / Select 2

Date:20-Jul-15
Telecom vs Khartoum-N
13:30
SS9E / Select

Date:20-Jul-15
Gor Mahia vs KMKM
15:55
SS9E / Select

Date:21-Jul-15
Shandy vs LLB AFC
13:30
SS9E / Select

Date:21-Jul-15
Hegaan FC vs APR
15:55
SS9E / Select

Date:22-Jul-15
KCCA vs Adam City
13:30
SS9E / Select

Date:22-Jul-15
Telecom vs Yanga
15:55
SS9E / Select

Date:23-Jul-15
Hegaan FC vs Shandy
13:30
SS9E / Select

Date:23-Jul-15
APR vs LLB FC
15:55
SS9E / Select

Date:24-Jul-15
Khartoum-N vs Gor Mahia
13:30
SS9E / Select

Date:24-Jul-15
KMKM vs Yanga
15:55
SS9E / Select

Date:25-Jul-15
KCCA vs Malakia
13:30
SS9 / Select 2

Date:25-Jul-15
Adam City vs Azam
15:55
SS9E / Select 2

Date 26-Jul-15
Gor Mahia vs Telecom
13:30
SS9E / Select 2

Date 26-Jul-15
Yanga vs Khatoum-N
15:55
SS9E / Select 2

Date 28-Jul-15
Q/Final 1 (B1 vs A3)
13:30
SS9E / Select

Date 28-Jul-15
Q/Final 2 (A1 vs Best Qualifier)
15:55
SS9E / Select

29-Jul-15
Q/Final 3 B2 vs C2
13:30
SS9E / Select

29-Jul-15
Q/Final 4 C1 vs A2
15:55
SS9E / Select

31-Jul-15
S/Final 1 (w-qf3 vs w-qf4)
13:30
SS9E / Select

31-Jul-15
S/Final 2 (w-qf1 vs w-qf2)
15:55
SS9E / Select

02-Aug-15
3rd and 4th Play-off
13:30
SS9E / Select

02-Aug-15
Final:
15:55
SS9E / Select

Mechi zote zitaonyeshwa live!

MSAADA +255789476655
ZINGATIA:muda wa kupiga simu ni saa 08:00 asubuhi - saa 20:00 usiku.
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

1 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Hivi Azam nao walishindwa nini kuonyesha hizi mechi?