Sep 3, 2015

TV 1 | IMEKUJA VIZURI SANA

Hii ni tv ya kitanzania iliyoanzishwa mwanzoni mwa mwaka jana,ambayo imejikita zaidi kwenye burudani nami nimekuwa nikiifatilia niseme tu ukweli ni tv 1 kweli kwa ambacho wanakifanya!
Inamilikiwa na kampuni ya sweden iitwayo ( MTG ) Modern Times Group.
Usiniambia kuwa hujawahi kuiona katika pita pita yako ya ving'amuzi.
Inapatikana Startimes na Azam tv hii ni ya bure wapendwa!

Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

6 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Do you mind if І quote a few of your artiсles as long as I provide credit
and sources back to your blߋg? My website is іn the exact same area of
іnterest as yours and my visitors woսld certainly benefit from
a lot of the information ƴou ρresent here. Please let me know if this okay with you.
Thank yoս!

Feel free to visit my page clothes for girls

Anonymous said...

Have you ever considered about adding a little bit more
than just your
articles? I mean, what you say is fundamental and everything.

But think of if you added some great images or videos to give your posts
more, "pop"!
Your content is excellent but with images and clips, this
site could certainly be one of the very best in its field.


Fantastic blog!

Also visit my web blog; zipper hoodies: http://msshirts.com

My blog post: humor shirts

Unknown said...

Si kweli ndugu,mimi natumia azam lakini sipati Tv 1 mpaka ninunue kifurushi cha kinga'amuzi.

Anonymous said...

Hi there, just became alert to your blog through Google, and found that
it is truly informative. I am going to watch out for brussels.
I'll appreciate if you continue this in future. Many people will
be benefited from your writing. Cheers!

Review my web blog - lasertest

Mustapha MaDish said...

Tv 1 ni local tv kama ilivyo clouds tv hivyo ni bure sio mpaka ulipie.

zakayo Lawrence said...

Kweli iko flexh