Sep 1, 2015

WAPENZI WA SOKA WAZIDI KULIA


Kwa siku kama nne hivi nimepokea simu nyingi sana zinazouliza kama kuna namna nyengine ya kuangalia mpira wa ligi za nje tofauti na dstv,sababu nikiuliza ni nini jibu jepesi sana ni kutokana na licha ya wadau kulalamika malipo ya mwezi yapo juu imeongeza tena toka leo hii tarehe moja na mbaya zaidi katika kifurushi cha Compact Plus hakuna tena kuona mpira kama ilivyo awali hii inamaanisha ili uangalie mpira ni lazima kulipia package ya Premium.
Kuhusu jibu njia gani nyengine ukiacha dstv unaweza ukaangalia mpira mimi naweza kusema hakuna ijapokuwa zipo,kwanini nasema hakuna ijapokuwa zipo,zote zilizopo hazina uhakika.
Kama ligi ya la liga unaweza ukaiona kupitia azam katika channel ya azam sport HD kwa tsh 15000 ambapo inakupa jumla ya channel 4 za michezo.
Wadau wanatamani kuona inatokea kampuni ambayo itakuwa unaonyesha mipira yote kwa bei nafuu tofauti na ilivyo sasa.
Bein Sport wapo ila baadhi ya mikoa ndio inakamata,ambapo watanzania na wapenzi wa mpira walitamani ipatikane kama ilivyo awali ilipokuwa Aljazeera.
+255789476655
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

1 Unasemaje..??:

Anonymous said...

TҺis piece of wrіting is really a pleasant one it helps new net users, who are wiѕhing for blogging.


my paɡe; temp