Sep 8, 2016

OFFER YA DSTV 2016


Ile kununua kwa Tsh 79,000/= bado inaendelea ingawaje kwa sasa hakuna ile kupata na kifurushi cha Compact badala yake kuanzia Tarehe 1/11/2016 Vifurushi vyote vya DStv vitapungua bei..
 Ili kujua bei mpya Bofya Hapa
Vifaa ni Tsh 79,000/= Unapata Dish,Decoder HD,Lnb pamoja na Cable! Hii ni bila ya Ufundi!!
Ufundi ni Tsh 30,000/=
Baada ya hapo unachagua Kifurushi kati ya Vifurushi vifatavyo Bofya Hapa

Kwa Maelezo zaidi +255789476655
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: