Oct 24, 2016

KUTANA NA MAFUNDI WA AZAM TV #fundimakini

 Azam tv iliyofungwa na fundi kalipua ndo hiyo ya kwanza hapo na Azam tv inafungwa na Fundi makini ndo hiyo hapo inamaliziwa na mikono salama ya Chidy kuelekea Signal Quality Tv!
Kupata Moja ya Mafundi Makini wa Azam Tv Piga +255789476655
Achana na akina Fundi kalipua sehemu ya kudril wao wanapiga misumari,matokeo yake Signal inakuwa haina uhai ukija upepo picha inakatakata!
Ukifungiwa na sisi utapata miezi mitatu bure baada ya kufungiwa kama itasumbua utarekebishiwa pasipo kutoa gharama yeyote!

Mapicha Picha Imo!!

MusTapha MaDish
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: