Jun 4, 2017

CHANGAMKIA NAFASI ZA KAZI MKOANI KWAKO


MADISH TECHNOLOGY INAHITAJI VIJANA ( sales ) WACHAPA KAZI WAPATAO 16 KWA MIKOA IFATAYO:-
  • Arusha
  • Dar es salaam
  • Dodoma 
  • Mbeya
  • Morogoro
  • Mwanza
  • Tanga
  • Zanzibar
Wenye sifa zifatazo:-
  1. Uwe mtanzania
  2. Uwe na umri 23 - 30
  3. Uweze kuandika na kuongea vizuri kiswahili na English
  4. Uwe na Elimu kuanzia Diploma na Computer
  5. Uwe mwenyeji wa mkoa uliopo
  6. Uwe tayari kusafiri inapohitajika
  7. Uwe mchapakazi mwenye kuweza kufanyakazi bila kusimamiwa
  8. Uwe na wadhamini wawili
Tuma CV kwenye email: mustaphamadish@gmail.com
NB:Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 25/06/2017

Kwa maelezo zaidi piga +255789476655
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: