Jun 25, 2017

OFFER YA DSTV MSIMU WA SABASABA



PATA OFA YA SABA SABA NA DStv !
Msimu wa maonyesho ya Biashara ya SabaSaba umewadia rasmi ambapo DStv wanapatikana pale kwenye viwanja vya SABA SABA wakiwa na OFA za kipekee kwenye Msimu huu.
Ni Ofa Kabambe,
Ofa ya Kujiunga na DStv kwenye Banda lao la SABASABA ni
• Kwa sh. 69, 000 Utaunganishwa na DStv, kifurushi cha DStv Bomba mwezi mmoja BUREE na Ufundi BUREE!
• Kwa sh.100, 000 utaunganishwa na DStv na kupewa kifurushi cha Bomba miezi miwili BUREE pamoja na ufundi BUREE!
• Kwa sh. 300,000 utaunganishwa na DStv na kupewa kifurushi cha Bomba mwaka Mzima BUREE na ufundi BUREE!

Pia kuna OFA ya Dekoda zenye uwezo wa kurekodi vipindi, ‘kurewind’ na ‘kufoward’ – Explora PVR Decoder
• Kwa sh.185, 000 utapata Explora Dekoda na kifurushi cha Compact mwezi 1 BUREE!
• Kwa sh. 270,000 utapata Explora Dekoda, Smart LNB na kifurushi cha Compact mwezi 1 BUREE!
• Kwa sh. 321, 000 utapata Explora Decoder, Smart LNB, Dish na Kifurushi cha Compact mwezi 1 BUREEE pamoja na kuungashiwa BUREE!
Ufanye Msimu huu wa SABA SABA kuwa wenye maajabu kwa Familia yako kupitia vipindi vya kipee na vya kusisimua kwenye DStv! Fika sasa kwenye Banda la DStv SABA SABA uwahi OFA Hizi!

Kwa maelezo zaidi
+255789476655
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: