Apr 7, 2012

TOKA MOYONI IMENIUMA SANA!!

Sometimes unaweza ukakufuru na kutamani afe mtu fulani na aliyekufa akabaki,kutokana na mapenzi yako kwake ila aliyeumba ndiye kila kitu anaamua amchukue nani na muda gani,ukiangalia sana wale wazuri mara nyingi wanakuwa na uhai mdogo ila wale pasua wanaishi miaka miiingi ila siri anaijua Allah!

 Kiukweli nimeumizwa sana na kifo cha Kanumba,sababu ya mapenzi yangu kwake ila sina la kusema zaidi ya kumuombea alale mahala pema peponi!!
 Amefanya mengi mazuri na kusaidia wengi,mimi kwa Tanzania nilikuwa na wasanii wangu wawili tu wa kiume wasanii hasa JB na marehemu KANUMBA na ilikuwa nawaangalia wao maana huwa hawaharibu na sanaa kwao ipo kwenye damu yaani kama kipaji kipaji hasa!!
 Hakuna ama akitokea hawezi kuwa kama yeye!!
 Pumzika kwa amani mpendwa!!

 Alikweza kuwainua watoto wengi na huyu mmojawapo!!
Atazikwa jumanne katika makaburi ya kinondoni!!
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

2 Unasemaje..??:

MICHEZO MBALIMBALI said...

Amekwenda so hatuna budi nasi kujiandaa na safari hii!!

Anonymous said...

mENGI YATAONGEWA AMA YANAONGEWA ILA JAMAA ALIKUWA JEMBE HASA!!