Nov 1, 2013

TING WAMEHAMA SATELLITE


Niliwahi kuwaambia baadhi ya watu ila ikawa kama hawanielewi hivi baada ya kukataa kuwafungia local channels kupitia Dish dogo baada kugundua kama hizo local uhai wake mdogo,kwa maana satellite waliyokuwa wamewekwa na Ting kwa lugha nyepesi ilikuwa ni mali ya Ting!!
Awali Ting walikuwa Eutelsat 36A degree 36.0E,ambapo walikuwa sawa na Dstv wale wadau watakuwa wanakumbuka kwakuwa ilikuwa unaweza ukatumia Dish moja kwa kupata Ting na Dstv!!
Sasa wamehamia Amos 5 degree 17.0E wala sio mbali saaana na ilipokuwa awali!
Kama wewe ni fundi haya!
Satellite: Amos 5 - 17 degrees East
Frequency: 12417Mhz
Symbol Rate: 30000Msps
Modulation: 8 PSK
FEC : 2/3
Pilots On
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

10 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Nashukuru sana sasa nafurahia maisha!!

Anonymous said...

Upo juu sana kaka mkuu mungu akubariki kwamaana nilikuwna jamaa yangu alikuwa mchoyo wa maujanja haya lakini sasa nayapata bure kabisa!

Samson Ndile said...

Habari kaka!
Nahitaji msaada, decoda yanngu ni Astrovox premier, nilipofungiwa mara ya kwanza ilikuwa inafanya kazi vizuri, niliona channels nyingi hasa za hapa nyumbani. kwa sasa naona imeacha kuonyesha channels zote. nimejaribu kureset lakini wapi.
Msaada

John felix Daudi said...

eti kuna mautundu gani kaka maana kuna jamaa anasema anafungua kwa mpeg4 dish ft6 je unafikili ni satlite gani mkuu?

Anonymous said...

mbona zimekata?
Ama wamebadili frequency tena?

Anonymous said...

Nimeona siku 2 tu kaka kwa hyo frequency je kuna mabadiliko yeyote?

Kidahya Revocatus said...

naomba nijue ntapata wap frequency za agape televion ......npo bukoba nahitaji ku search mannual kwny decoder yangu tafadhari

MPELY BENJAMIN said...

Naitwa Mpely benn mtumiaji WA Ting. Watoto wamerock king'amuzi nashindwa kuona je utanisaidiaje?

MPELY BENJAMIN said...

Naomba unisaidie watoto wamerock decoder nisaidie nifungue

MPELY BENJAMIN said...

Naomba unisaidie king'amuzi changu cha Ting kimerock nifanyeje ili nifungue?