Oct 7, 2014

STAR TV KWENYE AZAM TV


Swali limekuwa nawezaje kupata star tv kwenye king'amuzi cha azam tv!!??
Na hii imetokana na baadhi ya wengine kupata star tv kwenye king'amuzi cha azam tv..
Je star tv wameungana na azam tv!!??
Jibu ninaloweza kuwapa ni kwamba star tv haijaungana na azam tv,badala yake kutokana na uwezo wa fundi unaweza ukapata star tv kwenye king'amuzi cha azam tv..
N.B:Kutokana na uwezo wa fundi!
Soon nitawaletea picha ni vipi inakaa..

Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

1 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Kweli niliwahi kuona mahala pia nikashangaa kwangu siipati,nahitaji hiyo star tv nami nna king'amuzi cha azam nijiandae vipi?
Nipo kibaha