Dec 1, 2014

ITV KWENYE DSTV

Ni mapenzi ya wateja wengi wa DStv pindi watakapoona ITV ikiwa inapatikana kwenye king'amuzi hicho na hii pia itapelekea kuwashawishi wengine ili waweze kujiunga na familia ya DStv!
ITV ni miongoni mwa channel za Tanzania zinazopendwa sana licha ya vipindi vyake na kwa habari pia,hii ndo sababu iliyopelekea kuwa na wapenzi wengi sana ndani na nje ya Tanzania.
IMESHAINGIA BOFYA NO.293!
Ili uweze kuona ni rahisi sana kama tayari umeshakuwa mteja wa DStv bofya no.293 ila kama bado hujawa mwana familia wa DStv hujachelewa piga no.+255789476655 ili upate njia rahisi ya kuwa mwanafamilia wa DStv ukiwa hapo hapo ulipo tunakufata!
Kwa mujibu wa wadau wangu DStv itakuwa imebakisha channel moja tu muhimu ambayo ni Clouds tv,hivyo kama nayo itapatikana kiu ya wadau itakuwa imekata!


HUDUMA ZOTE ZA DSTV | TUNAKUFATA ULIPO TUNAKUUNGANISHA | 0789476655
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

4 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Mkiweka Clouds na EATV itakuwa mmetumaliza kabisa fanyeni hivyo!

Anonymous said...

vente cialis achat cialis
cialis sans ordonnance acheter cialis
comprar cialis cialis
generico cialis costo cialis

Anonymous said...

cialis prezzo cialis

Anonymous said...

vente cialis acheter cialis