Oct 6, 2016

JINSI YA KUHAMA KIFURUSHI ZUKU TV

Wateja wengi wa Zuku tv wanakumbwa na kadhia hii,kutokujua utaratibu kwa kutaka kuhama kutoka kifurushi kimoja kwenda kingine hivyo kwa post hii utaelewa vema jinsi ya kuhama kifurushi!
Kwanza vijue Vifurushi vya Zuku tv kwa Kubofya Hapa
Ikitokea umelipia kifurushi cha Zuku Smart Pack Tsh 8,999 na mwezi umeshaisha unataka kulipia kifurushi cha Zuku Classic Tsh 18,000 unaweza kufanya hivyo kwa kufata utaratibi huu:-
 Lipia kwanza Tsh 18,000 kisha chukua simu yako piga namba +255768984200 atakayepokea mwambie umelipia Tsh 18,000 kwa lengo la kutaka kuhama kifurushi hivyo akuhamishe.
Zoezi hili uhakikishe king'amuzi chako umekiwasha kisha ndipo unafanya zoezi hili na inachukua dk 5 mpaka 30 kubadilik!
Kwa uchache huu nadhani nimekusaidia kitu!
+255789476655
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: