Jul 18, 2017

UKITAKA KUNUNUA KING'AMUZI | ZINGATIA HAYA!



Pamoja na makampuni ya Ving'amuzi kujitahidi kutoa matangazo lakini bado kila leo wadau mnaangukia katika mikono isiyo rasmi na matokeo yake mnapata usumbusu msiopaswa kuupata!
Leo niwarahisishie kitu kwa wale wateja wapya.. mnaotaka kununua king'amuzi ( Ving'amuzi ) mnapaswa kuzingatia mambo muhimu matano ( 5 ) ili usipate usumbufu kwa Ving'amuzi hivi vilivyo kwenye orodha:-
  Kwa kubofya king'amuzi husika naamini umepata maelezo ya kina na post hii imekuwa msaada mkubwa kwako.. ikiwa umesoma post hii na bado ukapata usumbufu kwenye kununua itakuwa umejitakia mwenyewe!

KWA MAELEZO ZAIDI
+255789476655
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: