Dec 10, 2010

Hali ya hewa c shwari dar.....!!!

Kiukweli ikiwa kijijini wanaomba mvua mjini tunaichukia mvua kwa kuona ya kuwa haina faida yeyote kwetu kutokana na ukweli kwamba shughuli nyingi zinasimama ama kuchelewa kutokana na hali ya mvua ila mwisho wa siku inakuwa haina jinsi sababu ndio kudra ya m'mungu analopanga binadamu hawezi pangua....!!!
Kwa upande wa DSTV usishangae upo ndani unaangalia huku mvua kubwa unanyesha unaona inakatakata mfano wa CD iliyochunika,ukataka kumwita fundi wala usisumbuke kwani ndo kawaida ila ikikata mvua nayo inatulia kama kawaida,ila kwa madish ya free haina kukata huendelea kuonyesha vizuri muda wote...!!!
Kipindi hiki ndo kipindi cha kujua ubovu wa Dish lako kwako kama pembe la ng'ombe halifichiki....!!!
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: