Sep 7, 2016

KUTANA NA MAFUNDI WA DSTV #fundimakini



Wewe ni mteja wa DStv!?
Una tatizo la kiufundi ama unahitaji Ushauri wa kiufundi?
Kupata mawasiliano ya Mafundi wa uhakika..

 Je unataka kujiunga na DStv?
Unataka kupata Mafundi wa uhakika na wazoefu?
Piga +255789476655
Ukifungiwa nasi:-
  • Unapata miezi mitatu bure baada ya kufungiwa kama itasumbua
  • Unapata ushauri wa kiufundi kabla hujahudumiwa
  • Unapata Fundi Makini na mwenye vifaa vyote muhimu
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: