Nov 1, 2017


Katika kumbukumbu yangu ilikuwa ili umiliki king'amuzi cha Zuku tv ni lazima ilikuwa uwe na Tsh150,000/= Bei ikashuka ikawa Tsh 105,000/=! Ikashuka tena kwa Tsh 95,000/=
Kwa sasa OFFER iliyopo ni tsh 88,000/= unapata Dish,Decoder,Kufungiwa na miezi mitatu bure!
Bei hii inakuwa ni bila ya ufundi, ufundi ni Tsh 30,000/=
Kwa maelezo zaidi.
+255659161111
mustaphamadish@gmail.com
NB:Usikubali kulipa zaidi!

10:58 AM   Posted by Mustapha Hanya in , , with 1 comment

1 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Habari hivyo hiyo na mwezi mmoja inakuwa ni full package na je kuna channel ngapi bure kama hujalipia

Call +255789476655

  • Text +255759091445

Follow

Search