Jun 30, 2014

DSTV FAMILY PACKAGE | CHANNELS 70+ | TSH 42,900


Zijue Channel zilizo kwenye kifurushi cha DStv Family
FTA

KBC
CITIZEN
TBC
STAR TV
CHANNEL 10
ITV
Clouds Tv
KTN News
K24
Bukedde Tv
WBS
NBS Tv
e Tv Africa
Dish



MICHEZO


SuperSport Blitz
SuperSport Select1
SuperSport 2Select
SuperSport 9
SuperSport 9 East


SINEMA

Movie Zone
Africa Magic Epic Movies
Africa Magic Hausa
Africa Magic Yoruba
Africa Magic Lgbo
Africa Magic East
Maisha Magic BONGO
M-Net Family
M-Net Movie Action
Africa Magic Family
 


BURUDANI

Telemundo
E!
CBS Reality
CBS Action
CBS Drama
AMC
Vox Africa
TVC E
Sony Entertainment
Sony Max


HABARI NA MAELEZO

BBC World
Al Jazeera
CNBC Africa
Bloomberg Tv
CNC World
SABC News
CCTV News


 MAKALA

National Geo Wild
DiscoveryFamily
ED
Spice Tv
National Geo


MAISHA

Fashion TV


DINI

One Gospel
TBN
Daystar
Islamic channel
EWTN
Inspration TV
Kingdom Africa
Dove Tv
Emanuel Tv
FAITH


MUZIKI

Hip Tv
Sound city
AFRO Music English

WATOTO

Nickelodeon
Disney Junior
JimJam
Mindset Learn
Boomerang

KIMATAIFA

Zee World
NDTV 24*7
RAI International
TV5 Monde Afrique
 CCTV 4
CCTV Documentary
CCTV French
CCTV Entertainment
China Movie Channel
Shanghai Dragon Tv
Hunan Tv
Jiantsu Channel
Phoenix News Ent
RTPI
TV Mundal

RADIO

Over 40 Channels

JINSI YA KUHAMA KIFURUSHI Bofya Hapa
KUPATA MAFUNDI WA DSTV Bofya Hapa
VIFURUSHI VYA DSTV Bofya Hapa  
KUJUA BEI NA KUNUNUA DSTV Bofya Hapa

Kwa Maelezo zaidi  Piga +255789476655

Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

6 Unasemaje..??:

GABRIEL MADEMBWE said...

HI, ukiacha TING ni king'amuzi gani ntapata TRENET TV?

Anonymous said...

cialis generique acheter cialis
acheter cialis cialis prix
comprar cialis cialis
cialis acquisto acquistare cialis

Anonymous said...

cialis cialis

Anonymous said...

cialis precio cialis

cyprian said...

mkiweka hii package kwa 35 hata leo nitajiunga na dstv,tunazipenda sana channels zenu ila usawa huu wa magufuli uko tyt sana, hila hii ya 42500 mkiweka kwa 35000 naamini mtatupata wengi

djeskan dihonga said...

Sio mbaya mnaonaje mkiongeza supesport 3&7 afu mfanye 55000