Jan 3, 2018


Biashara ushindani hivyo kuna maboresho kila kukicha kwenye swala la kukidhi haja za wateja na leo nakuletea list ya bei za ving'amuzi kwa mwaka 2017 na jinsi ya kununua kwa bei hii:-
  • Azam tv inauzwa Tsh 135,000/= Hii bila kifurushi wala Ufundi! Ila ina Offer katika malipo! Kwa maelezo zaidi Bofya Hapa
  • Digitek inauzwa Tsh .......
  • DStv inauzwa Tsh 79,000/=  Hii bila Ufundi ila ina Offer ya vifurushi vya miezi miwili! Kwa maelezo zaidi Bofya Hapa
  • Continental inauzwa Tsh .... ya Dish na Tsh 40,000/= ya Antenna. Hii bila ufundi ina Offer ya kifurushi cha miezi..! Kwa maelezo zaidi Bofya Hapa
  • StarTimes inauzwa ya Dish Tsh 78,000/= na ya Antenna Tsh 34,000/= Hii bila ya Ufundi ina Offer ya kifurushi cha miezi...! Kwa maelezo zaidi Bofya Hapa
  • Ting HD inauzwa ya Dish Tsh 100,000/= na ya Antenna Tsh 35,000 ina Offer ya kifurushi cha miezi..! Hii bila Ufundi Bofya Hapa
  • Zuku tv   inauzwa Tsh 88,000/= Hii bila Ufundi ila ina Offer ya kifurushi cha miezi...! Kwa maelezo zaidi Bofya Hapa
Zijue bei za vifurushi kwenye ving'amuzi kwa mwaka 2018 
Jinsi ya kuhama kifurushi
Kuepuka Dish lako kupata kutu
Kupata Mafundi Professional
10:07 PM   Posted by Mustapha Hanya in , , , , , with 23 comments

23 Unasemaje..??:

Nelson Majura Lusatho Kebeyo said...

Mbonanhujaweka bei za king'amuzi cha Ting na Digitek?

Mketo Tz0715849684 mketo said...

Kipi kizuri hapo

Anonymous said...

Nina king'amuzi cha Star times nilikua nikitumia antena,kwa sasa nahitaji nitumie ungo wa startimes je gharama ya ufundi na kununua ungo ni sh. Ngapi? Maana decorder ipo tayari ile ya zamani

Anonymous said...

Nina king'amuzi cha Star times nilikua ninantumia antena ila kwa sasa nahitaji nitumie ungo je bei ya ungo ni sh. Ngapi

Anonymous said...

Nahitaji kupata king'amuzi cha Easy hivi bado vinafanya kazi msaada pls

Treyzer Bruno said...

King'amuzi cha Azam Bila Dish Inakuwa bei gani

Treyzer Bruno said...

King'amuzi cha Azam Bila Dish, Inakuwa kiasi gani

Mustapha Hanya said...

Tsh 105,000/=

Mustapha Hanya said...

Easy tv hawapo kihuduma.

Mustapha Hanya said...

Itakulazimu ununue complete dish+decoder kwakuwa decoder tofauti.

neema revocatus said...

Mm Nina kingamuzi cha zuku kina miaka miwili sijakitumia ni kimpya alafu akina dish je naweza kununua dishi
na kikafanya kazi

john saimora said...

Boss nahitaji azam tv decoder plus dish price ni hiyohiyo au kuna changes???

Unknown said...

King'amuzi cha startimes cha antena, je unaweza kukifungia dish la star times kikaonyesha?

warren_g said...

mimi nahitaji kadibyavstartimes bei gani?

Unknown said...

Nauliza tatizo nini nimelipia tangu tarehe 9 mwezi wa 7 ila bado sipati chanel

Unknown said...

778226 account namba

John Mohammed said...

Nina decoder ya wiztech mpg4 kina uwezo wa kuonesha chanel za mpira maana bado kipya sijakifunga

Unknown said...

Startimes bei gani

Unknown said...

Mkuu kingamuzi cha digitek plus kinauzwa bei gani ?

elisha zacharia said...

Ting bado wanaonesh lig ya wingeleza

Unknown said...

Poa vp offer ya dekoda ya startimes

jora kenje said...

et bei ya dikod ya startimes shingap

Unknown said...

Ninaomba kujua decoder ya startimes bila dishi

Call +255789476655

  • Text +255759091445

Follow

Search