Mar 6, 2017

OFFER YA DSTV 2017


DStv inaendelea kufanya vizuri na sasa ina Offer kwa wateja wapya ukinunua King'amuzi kwa Tsh 79,000/= unapata na Kifurushi cha Bomba Tsh 19750 kwa mwezi mmoja!
Ufundi Tsh 30,000/=
Vifurushi Bofya Hapa
  • Umelipia na bado hupati picha
  • Unataka kuhama kifurushi
  • King'amuzi chako hakionyeshi
  • Unahitaji mafundi kwa ukaribu wa eneo uliopo
Piga +255789476655
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: