Aug 29, 2017


Habari njema kwa wadau wa kabumbu na wateja wote wa DStv kiujumla! Hii ni bei ilianza tarehe 1 mwezi wa 9 mwaka 2017 bei ambayo ni kama ifatavyo kwa Vifurushi vyote vya DStv:-
1.Premium kutoka 184000 mpaka 169000/= tu!
2.Compact Plus kutoka 122500/= mpaka 109000/= tu!
3.Compact kutoka 82,500/= mpaka 69,000/= tu!
4. Family kutoka 42,900/= mpaka 39,000/= tu!
5.Bomba kutoka 19,975/= mpaka 19,000/= tu!
Kwa Maelezo zaidi +255789476655
7:47 AM   Posted by Mustapha Hanya in with 22 comments

22 Unasemaje..??:

Felix Ajuna said...

Kuna haja ya kupunguza tena bei za vifurushi Hali ngum mtaani
Vibanda umiza vimeanza kufungwa

Chacha Msira said...

Hii iko vizuri,Ila ishuke iendane na kipato cha mtanzania was kawaida.

Justine kaduma said...

Ukilipia kifurushi cha premium mwaka mmoja ni sawa nakujenga nyumba ya vyuumba vitatu standard kuweni makini pesa ya sasa ngumu tunapenda lakini kwa bei hizo wacha tukomae na zuku

Anonymous said...

namba za simu tunapiga mpaka tunakoma hampokei hata sijui kwa nini mimi nilitaka kuuliza kifurushi cha shilingi elfu kumi na tisa nitaona kombe la dunia

Unknown said...

Je kuangalia world cup inabidi ninunue dstv ya sh ngapi ? Ya chino kabis!

Anonymous said...

Waongeze maudhui kama ligi kuu ya Tanzania. Dstv itanoga sana na tutasahau ving'amuzi vingine kabisa

Unknown said...

bei ya dstv sh ngapi?

Unknown said...

bei ya dstv sh ngapi?

Unknown said...

bei ya ving'amuzi zinatofautiana
1. Kunaking'amuzi kinaitwa HD5 au zapa set nzima ni sh. 79000 kumjumlisha na ufundi wao wa kuhaminika ni sh 20000
2. King'amuzi kinachoitwa explorer set nzima ni sh 321000 pamoja na ufundi wetu ya kuhaminika ni sh 30000. Karibu kwa maswali zaidi

Unknown said...

Dstv ina ving'amuzi 2
1. HD5 au zapa ambayo bei yake ni sh. 79000 na ufundi wetu wa kuaminika ni sh 20000 tuu
2. Explorer ni king'amuzi kingine ambacho full set ni sh. 321000 ufundi ni sh 30000. Karibu

Unknown said...

Dstv ina ving'amuzi 2
1. HD5 au zapa ambayo bei yake ni sh. 79000 na ufundi wetu wa kuaminika ni sh 20000 tuu
2. Explorer ni king'amuzi kingine ambacho full set ni sh. 321000 ufundi ni sh 30000. Karibu

Unknown said...

Tunaomba muone namna ya kuonesha ligi kuu ya bongo, na klabu bingwa Afrika kuanzia mwanzo. Kuna hatua zile za mwanzo hatuzioni kwenye klabu bingwa Afrika.

Unknown said...

Tunaomba muone uwezekano wa kuonesha ligi ya bongo, pia klabu bingwa afrika muanze kutuones

Unknown said...

Hjgg

Jofrey Man U Nyatika said...

Bei yenu iko juu sana punguzeni tunapenda mpira ila so kwa bei hiyo

Ommyp7 Rajaa said...

Chanel gani ina yo onyesha lig ya England nataka ikua hy chanel

Unknown said...

Jamani kitaaa sio,,Dstv tafadhali kifurushi cha 109000/= punguzeni jamani.

Unknown said...

Jamani kitaaa sio,,Dstv tafadhali kifurushi cha 109000/= punguzeni jamani.

Unknown said...

Mna huduma nzuri dstv

Unknown said...

Nimeipendasana data

Unknown said...

Tatizo n nn mbona kifurush nmenunua lakin all channel hazioneah bado

Unknown said...

Kifurushi cha 69000/= kina ssp ipi na ipi na je kitaonyesha
epl ?

Call +255789476655

  • Text +255759091445

Follow

Search