Nov 1, 2015



Ni moja kati ya makampuni ambayo yanamiliki ving'amuzi aina mbili tofauti kimasafa,nikiwa na maana ya kuwa kuna aina mbili ya Decoder za startimes:
  • StarTimes ya Antenna
  • StarTime ya Dish
Kwa kukurahisishia startimes wakati wanaanza hapa nchini walianza na mfumo wa kutumia Antenna tu,mfumo huu ukawa na lawama nyingi sana katika swala zima la kukatakata kwa picha wakaja kuboresha kwa kuleta na mfumo wa Dish ingawaje hata ule mfumo wa Antenna nao kwa sasa upo vizuri umeboreshwa!

Hivi ndivyo vifurushi vya StarTime:-

KWA KING'AMUZI CHA DISH

1-STARTIMES NYOTA PACKAGE 
Ina channels 22+ bora!
Bei yake ni Tsh 9,000 Kwa mwezi
Bofya hapa kujua channels zilizopo kwenye kifurushi hiki!

2-STARTIMES SMART PACKAGE
Ina channels 55+ bora!
Bei yake ni Tsh 18,000 Kwa mwezi
Tsh 6,000 Kwa wiki
Tsh 1,500 Kwa siku
Bofya hapa kujua channels zilizopo kwenye kifurushi hiki!

3-STARTIMES SPORT PLUS ( Cha ziada )
Ina channels 4+ bora!
Bei yake ni Tsh 14,000
Bofya hapa kujua channels zilizopo kwenye kifurushi hiki!

4-STARTIMES SUPER PACKAGE
Ina channels 89+ bora!
Bei yake ni Tsh 36,000 Kwa mwezi
Tsh 12,000 Kwa wiki
Tsh 3,000 Kwa siku
Bofya hapa kujua channels zilizopo kwenye kifurushi hiki!

5- STARTIMES CHINESE PACKAGE
Inajumuisha kifurushi cha Smart
Ina channels 84+ bora!
Bei ni Tsh 43000
Bofya hapa kujua channels zilizopo katika kifurushi hiki!

6-STARTIMES INDIAN PACKAGE 
Sasa inapatikana kama kifurushi cha ziada
Ina channels 8+ bora!
Bei ni Tsh 18000
Bofya hapa kujua channels zilizopo kwenye kifurushi hiki!

KWA KING'AMUZI CHA ANTENNA

1-STARTIMES NYOTA PACKAGE 
Ina channels 24+ bora!
Bei yake ni Tsh 6,000 Kwa mwezi
Bofya hapa kujua channels zilizopo kwenye kifurushi hiki!

2-STARTIMES MAMBO PACKAGE 
Ina channels 46+ bora!
Bei yake ni Tsh 12,000 Kwa mwezi
Tsh 4,000 Kwa wiki
Tsh 1,000 Kwa siku
Bofya hapa kujua channels zilizopo kwenye kifurushi hiki!

3-STARTIMES UHURU PACKAGE 
Ina channels 70+ bora!
Bei yake ni Tsh 24,000 Kwa mwezi
Tsh 8,000 Kwa wiki
Tsh 2,000 Kwa siku
Bofya hapa kujua channels zilizopo kwenye kifurushi hiki!




Kwa Maelezo zaidi
+255 789 476 655
6:24 AM   Posted by Mustapha Hanya in , , with 56 comments

56 Unasemaje..??:

Anonymous said...

hAPA Umefanya jambo la msingi mkuu shukran

Elimeleck Ndashikiwe said...

Vipi kuhusu channels za michuano ya kimataifa tofauti na ligi? Mtujuze pia3

Anonymous said...

Na vipi kuhusu local channels...nazo zinalipiwa..??

Zuberi Abraham said...

Hili janga sass mimi nataka kununua ila hata cjui nanunua na code zipi kwa airtel money

Anonymous said...


Ninapenda kujua channel ya Emmanuel TV ipo kwa Package gani

Sithole Edwin Mwakatage said...

Nililipa 10000/- katikati ya Mwezi ajabu toka jana imekata!! Nini shida nitalazimika kulipa tena! Manake sasa hivi naona TBC1 na TV1 tu.

Anonymous said...

Mbona nilikuwa nakupgia siwapati

Moses Makalanga said...

Too much promise but poor reality. Nimelipa 10,000 kwa mpesa nataka kuangalia citizens TV bado sipati.

Anonymous said...

Achen utapeli tunalipia inakata kabla ya mwezi halafu zinakata hadi zile local channels ambazo inatakiwa tupate bure

Anonymous said...

mbna nmelipia elfu 10000 ila sipati tbc ,startv ,chanel 10 na clouds

mangu shadrack said...

Hawa jamaa waongo sijapata ona aisehh... Yani nimelipia kakini naona tbc tu utazani mi nimekuwa Nape

edwin B said...

jinsi ya kujiunga kifurushi kwa tgo pesa tafadhali

edwin B said...

naomba msaada jinsi ya kujiunga na kifurushi kwa tigopesa tafadhali.

Fidelis Thomas said...

naomba kujua bei ya king'amuzi cha azam na startimes dishkubwa.

Fidelis Thomas said...

naomba kufahamu bei za decoder za azam na startimes?

mugya mulo said...

Mulo
Bado huduma zenu zinahitaji kuboreshwa. Kuna wakati nililipa sh 10,000 kwa njia ya M-Pesa sikupata huduma kabisa. Baada ya siku chache nikaulizia nikaambiwa zimeshatumika. Tarehe 10 nwezi huu wa Novemba nimelipa 15,000 kupitia M-Pesa, sikupata huduma na bado sijapata. Nilipokwenda Startimes Mwenge wakasema hawajaona fedha hizo. M-Pesa nao wakasema wameshazituma. Naona kuna mchezo mbaya unachezwa baina na makampuni hayo mawili. Mteja - 0756-795674.

Anonymous said...

Tafadhali naomba bei za vifurush vya antenna

Elia Kangele said...

Decoder yangu imezingua mwezi wa kumi, jamaa kuwapigia cm wakadai niende kwa ofisi zao ili wanipe kingine bure kabs. Cha ajaabu wamenitaka niwatoe 30000 ndipo wanipe kingine.yaani wapo nyuma xana kihuduma. Radio hata channel moja hakuna.

Malilo Amani said...

duh

Sasha binkillary94 said...

Awa startimes sijui wakoje instagram nawatumia mitext kibao namikoment kibao jaman boresheni huduma zenu napia channel ya colors na raj tuwekeeni

Fredrick Omollo said...

Mbona channels zinapotea tuu huku. Citizen haipi

Fredrick Omollo said...

Hi, mbona channels mnapoteza ovyo. Na pia mutuongeze channels za kenya kama Nation TV na K24

Luckford Kishia said...

Local package ndo kifurushi gani?

Anonymous said...

mbona sijaona NAT GEO WILD inapatikanaje?

chinoXL said...

decoder ya antenna wameweka channels nyingi kuliko decoder ya Dish,alf kwenye decoder ya Dish wame jaza channels za kiChina na wa Indi...wtf??

chinoXL said...

decoder ya antenna wameweka channels nyingi kuliko decoder ya Dish,alf kwenye decoder ya Dish wame jaza channels za kiChina na wa Indi...wtf??,SI TUNATAKA MOVIE ZA HOLLYHOOD SIO NOLLYWOOD i regreat kweli kununua hi decoder ya Dish ya star times aise..

Anonymous said...

Mbona nimelipa 6000 kwa maxmalipo naambiwa ni siku tatu wakati ilikua meexi vipi

Anonymous said...

Habar king'amuzi changu cardno 0235085061 nakilip pesa ziningia chaajabu kimelokiwa nafanyajess

Cyber Secure said...

Cyber Fire and Security now offer a superb range of CCTV products to our customers, as well as a first rate installation service, affordable CCTV installers London around areas to keep business and communities safe.

CCTV Installers London
CCTV installation London
Burglar alarms London
CCTV installers London
CCTV Companies London
CCTV cameras London

Anonymous said...

Its like you read my mind! You seem to know so
much about this, like you wrote the book in it or something.
I think that you can do with a few pics to drive the message home a little bit, but other than that,
this is wonderful blog. A fantastic read.
I will definitely be back.

Anonymous said...

Everything is very open with a clear clarification of the issues.
It was definitely informative. Your site is very helpful.
Thank you for sharing!

Anonymous said...

This paragraph is truly a fastidious one it assists new internet viewers, who are
wishing in favor of blogging.

Anonymous said...

Hi, all the time i used to check weblog posts here early in the break of day, for the reason that i like to find out more and more.

Anonymous said...

What's up, all is going well here and ofcourse every
one is sharing data, that's actually fine, keep up writing.

Anonymous said...

Hello everyone, it's my first pay a quick visit at this web site, and post
is in fact fruitful for me, keep up posting such content.

ibrahim said said...

Nitaonaje Russia worldcup na king'amuzi cha antenna

Anonymous said...

Hi there! I realize this is sort of off-topic however I had to ask.

Does running a well-established website such as yours take a lot of work?
I'm completely new to writing a blog however I do write in my journal every day.

I'd like to start a blog so I can share my personal experience
and feelings online. Please let me know if you have any recommendations or tips for new
aspiring blog owners. Appreciate it!

Anonymous said...

I've been browsing online more than three hours today, yet I never
found any interesting article like yours. It's pretty worth enough for me.
Personally, if all webmasters and bloggers made good content as you did, the internet will be
much more useful than ever before.

Anonymous said...

I feel that is one of the such a lot significant info for
me. And i'm satisfied reading your article. However want to commentary on some normal things,
The site taste is great, the articles is actually great : D.
Just right task, cheers

Unknown said...

Nimelipa 7,000 king'amuzi cha antena ila sipati picha almost 2 hrs nini shida

Anonymous said...

sorry nahitaji kujua st novela E plus ipo kwenye package gan maana ciio au kmetumia jina lingne hapo??

Anonymous said...

Awesome blog! Is your theme custom made or did you download it
from somewhere? A design like yours with a few simple
tweeks would really make my blog jump out. Please let me know
where you got your design. Cheers

Unknown said...

Nimelipia kifurushi cha mambo ni channel zipi zinaonyesha world cup

Anonymous said...

Great work! That is the kind of info that are supposed to be shared
across the net. Disgrace on Google for no longer positioning this
submit upper! Come on over and visit my website .

Thank you =)

Anonymous said...

An outstanding share! I've just forwarded this
onto a co-worker who has been doing a little homework on this.
And he actually ordered me dinner due to the fact that I found it
for him... lol. So let me reword this.... Thanks for the meal!!
But yeah, thanx for spending time to talk about this matter
here on your web page.

Anonymous said...

I've read a few excellent stuff here. Certainly price bookmarking
for revisiting. I surprise how so much attempt you set to make this type of wonderful informative website.

Anonymous said...

Heya just wanted to give you a quick heads up and let you know a few
of the pictures aren't loading properly. I'm not
sure why but I think its a linking issue. I've tried it in two
different browsers and both show the same outcome.

Anonymous said...

Excellent goods from you, man. I've understand your stuff previous to and you are just extremely magnificent.
I actually like what you have acquired here, certainly like what you
are saying and the way in which you say it. You make it entertaining and
you still care for to keep it smart. I can not wait to read far
more from you. This is really a terrific site.

Anonymous said...

Hi, i think that i saw you visited my blog thus i came to go back the want?.I am
trying to in finding issues to improve my site!I suppose its adequate
to make use of a few of your ideas!!

Anonymous said...

Very good article. I absolutely appreciate this website.

Thanks!

Anonymous said...

Awesome blog! Do you have any recommendations for aspiring writers?
I'm planning to start my own blog soon but I'm a little lost on everything.
Would you suggest starting with a free platform like
Wordpress or go for a paid option? There are so many choices out there that I'm totally confused ..
Any recommendations? Cheers!

Anonymous said...

We're a group of volunteers and opening a new scheme in our community.
Your website provided us with valuable info to work on. You've performed an impressive
task and our entire group will be grateful to you.

Anonymous said...

This web site truly has all the information I needed concerning this subject and didn't know who to ask.

Anonymous said...

Hello, just wanted to say, I enjoyed this post. It was practical.

Keep on posting!

Unknown said...

Nakosa channel za bure baada ya kifurushi kuisha tatizo nini?

Anonymous said...

Simply want to say your article is as astonishing. The clarity in your post
is simply nice and i can assume you are an expert on this
subject. Well with your permission allow me to grab your
RSS feed to keep updated with forthcoming post. Thanks a million and please continue the enjoyable work.

Call +255789476655

  • Text +255759091445

Follow

Search